มหาดไทยสามัญประจำบ้าน

Welcome, Guest
Username: Password: Remember me
พูดคุยเรื่องทั่วไป

ร่วมสนทนาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานี ได้ที่นี่ครับ กรุณาใช้คำที่สุภาพด้วยนะครับ
  • Page:
  • 1

TOPIC: งานบั้งไฟปี 2558

งานบั้งไฟปี 2558 4 years 1 month ago #756

• fassaider
  • fassaider's Avatar
  • Fresh Boarder
  • Thank you received: 2
งานบั้งไฟที่เขื่อนปีนี้มีไรน่าสนใจมั่งอ่ะคับ :)
The administrator has disabled public write access.
The following user(s) said Thank You: admin@uthaipao

งานบั้งไฟปี 2558 4 years 1 month ago #758

• admin@uthaipao
  • admin@uthaipao's Avatar
  • Administrator
  • Thank you received: 4
กิจกรรมก็จะมีการแข่งเรือยาวชิงถ้วยพระราชทานพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว การประกวดขบวนแห่ การประกวดบั้งไฟ การแข่งขันมอเตอร์ไซค์วิบาก ฯลฯ ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติมแอดมินจะลงในเว็บไซต์ให้นะครับ :) :)
The administrator has disabled public write access.

งานบั้งไฟปี 2558 4 years 1 month ago #759

• fassaider
  • fassaider's Avatar
  • Fresh Boarder
  • Thank you received: 2
:cheer: ขอบคุณคับ :lol: :lol:
The following user(s) said Thank You: admin@uthaipao
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.187 seconds