มหาดไทยสามัญประจำบ้าน

Welcome, Guest
Username: Password: Remember me
พูดคุยเรื่องทั่วไป

ร่วมสนทนาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานี ได้ที่นี่ครับ กรุณาใช้คำที่สุภาพด้วยนะครับ
  • Page:
  • 1

TOPIC: สตรอเบอรี่ที่แก่นมะกรูด

สตรอเบอรี่ที่แก่นมะกรูด 4 years 1 month ago #884

• Sam-Ank
  • Sam-Ank's Avatar
  • Fresh Boarder
  • Thank you received: 1
รบกวนสอบถามค่ะ พอดีเพื่อนที่กรุงเทพจะมาเที่ยวที่อุทัย เลยอยากจะพาไปที่แก่นมะกรูด อยากจะทราบว่าตอนนี้สตรอเบอรี่ยังมีอยู่มั๊ยคะ เห็นเค้าว่ารสชาดดี อยากลองชิมค่ะ :) :)
The administrator has disabled public write access.

สตรอเบอรี่ที่แก่นมะกรูด 4 years 1 month ago #885

• admin@uthaipao
  • admin@uthaipao's Avatar
  • Administrator
  • Thank you received: 4
ช่วงนี้พื้นที่ส่วนใหญ่จะอยู่ในช่วงเตรียมแปลงเพื่อปลูกรอบใหม่ครับ แอดมินแนะนำเป็นผลไม้ตามฤดูกาล ที่อำเภอลานสักและอำเภอบ้านไร่ ทุเรียน เงาะ และผลไม้อื่นๆ กำลังออกผลมากมายเลยครับ นักท่องเที่ยวสามารถเข้าไปชิมในสวนจากต้นได้เลยนะครับ สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม โทร. 056-511297 ได้เลยครับ :) :)
The administrator has disabled public write access.

สตรอเบอรี่ที่แก่นมะกรูด 4 years 1 month ago #887

• Sam-Ank
ขอบคุณค่ะ แล้วถ้าสนใจกางเต้นท์ที่แก่นมะกรูดล่ะคะ ติดต่อได้ที่ไหนบ้างคะ

สตรอเบอรี่ที่แก่นมะกรูด 4 years 1 month ago #888

• admin@uthaipao
  • admin@uthaipao's Avatar
  • Administrator
  • Thank you received: 4
ติดต่อได้ที่องค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานีได้โดยตรงเลยครับ หรือเข้าไปติดต่อที่สภาตำบลแก่นมะกรูด จะมีเจ้าหน้าที่คอยบริการนักท่องเที่ยวอยู่ครับ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่กองกิจการสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัด โทร 0-5651-3861 ครับผม :)
The following user(s) said Thank You: Sam-Ank

สตรอเบอรี่ที่แก่นมะกรูด 4 years 1 month ago #889

• Sam-Ank
กดไลค์เลย ขอบคุณมากค้าาาา... :P :P :P
The following user(s) said Thank You: admin@uthaipao
  • Page:
  • 1
Time to create page: 0.241 seconds